Reykjanesbær 2018

Í bæjarstjórnarkosningunum 2014 hlaut Sjálfstæðisflokkurinn 4 bæjarfulltrúa, Frjálst afl 2, Samfylking og óháðir 2, Bein leið 2 og Framsóknarflokkur 1. Píratar náðu ekki kjörnum bæjarfulltrúa.

Í framboði voru Á-listi Frjáls afls, B-listi Framsóknarflokks, D-listi Sjálfstæðisflokks, M-listi Miðflokksins, P-listi Pírata, S-listi Samfylkingar og óháðra, V-listi Vinstrihreyfingarinnar græns framboðs og Y-listi Beinnar leiðar. Viðreisn studdi framboð Frjáls afls.

Sjálfstæðisflokkur hlaut 3 bæjarfulltrúa, Samfylking og óháðir hlutu 3 bæjarfulltrúa, Framsóknarflokkur hlaut 2, Frjálst afl 1, Miðflokkurinn 1 og Bein leið 1. Píratar og Vinstrihreyfingin grænt framboð náðu ekki kjörnum fulltrúum. Litlu munaði á þriðja manni Samfylkingar og óháðra og þremur framboðum. Annan mann Beinnar leiðar vantaði 13 atkvæði til að ná inn, annan mann Miðflokksins vantaði 47 atkvæði og efsta mann Pírata vantaði 55 atkvæði.

Úrslit

rnb

Atkv. % Fltr. Breyting
Á-listi Frjálst afl 524 8,26% 1 -7,02% -1
B-listi Framsóknarflokkur 883 13,92% 2 5,87% 1
D-listi Sjálfstæðisflokkur 1.456 22,95% 3 -13,57% -1
M-listi Miðflokkurinn 822 12,96% 1 12,96% 1
P-listi Píratar 380 5,99% 0 3,51% 0
S-listi Samfylkingar og óháðra 1.302 20,52% 3 -0,29% 1
V-listi Vinstri grænir 122 1,92% 0 1,92% 0
Y-listi Bein leið 856 13,49% 1 -3,38% -1
Samtals 6.345 100,00% 11
Auðir seðlar 127 1,96%
Ógildir seðlar 22 0,34%
Samtals greidd atkvæði 6.494 56,96%
Á kjörskrá 11.400
Kjörnir fulltrúar
1. Margrét Ólöf A. Sanders (D) 1.456
2. Friðjón Einarsson (S) 1.302
3. Jóhann Friðrik Friðriksson (B) 883
4. Guðbrandur Einarsson (Y) 856
5. Margrét Þórarinsdóttir (M) 822
6. Baldur Þórir Guðmundsson (D) 728
7. Guðný Birna Guðmundsdóttir (S) 651
8. Gunnar Þórarinsson (Á) 524
9. Anna Sigríður Jóhannesdóttir (D) 485
10.Díana Hilmarsdóttir (B) 442
11.Styrmir Gauti Fjeldsted (S) 434
Næstir inn vantar
Kolbrún Jóna Pétursdóttir (Y) 13
Gunnar Felix Rúnarsson (M) 47
Þórólfur Júlían Dagsson (P) 55
Ríkharður Ibensson (D) 281
Dagný Alda Steinsdóttir (V) 313
Jasmina Crnac (Á) 345
Halldóra Fríða Þorvaldsdóttir (B) 420

Framboðslistar

Á-listi Frjáls afls B-listi Framsóknarflokks
1. Gunnar Þórarinsson, bæjarfulltrúi og viðskiptafræðingur 1. Jóhann Friðrik Friðriksson, lýðheilsufræðingur
2. Jasmina Crnac, háskólanemi 2. Díana Hilmarsdóttir, forstöðumaður
3. Íris Kristjánsdóttir, byggingafræðingur og fjármálastjóri 3. Halldóra Fríða Þorvaldsdóttir, kennslufræðingur
4. Alexander Ragnarsson, húsasmíðameistari 4. Trausti Arngrímsson, viðskiptafræðingur
5. Rósa Björk Ágústsdóttir, landamæravörður 5. Bjarni Páll Tryggvason, flugumferðarstjóri
6. Albert Gobowicz, bílasali 6. Eva Stefánsdóttir, viðskiptafræðingur
7. Guðbjörg Ingimundardóttir, sérkennari 7. Sigurður Guðjónsson, löggiltur bifreiðasali
8. Gunnar Jón Ólafsson, slökkviliðs- og sjúkraflutningamaður 8. Halldór Ármannsson, útgerðarmaður
9. Guðrún Pálsdóttir, ljósmóðir 9. Magnea Herborg Björnsdóttir, leikskólakennari
10.Jóhannes Albert Kristbjörnsson, lögfræðingur 10.Jóhanna María Kristinsdóttir, söngkona
11.Arnar Páll Guðmundsson, viðskiptafræðingur 11.Andri Fannar Freysson, tölvunarfræðingur
12.Þórunn Benediktsdóttir, hjúkrunarfræðingur 12.Aðalheiður Halldórsdóttir, grunnskólakennari
13.Þórður Karlsson, rafvirki og öryggisvörður 13.Guðmundur Stefán Gunnarsson, ráðgjafi
14.Elínborg Ósk Jensdóttir, lögfræðingur 14.Drífa Sigfúsdóttir, fv.forseti bæjarstjórnar
15.Stefán Geirsson, matreiðslumaður 15.Róbert Jóhann Guðmundsson, málarameistari
16.Hólmfríður Karlsdóttir, grunnskólakennari 16.Andrea Ásgrímsdóttir, PGA golfkennari
17.Guðmundur Kristinn Árnason, vélvirki 17.Hólmfríður Guðmundsdóttir, hússtjórnarkennari
18.Sólveig Silfá Karlsdóttir, grunnskólakennari 18.Valgeir Freyr Sverrisson, knattspyrnuþjálfari
19.Bryndís Guðmundsdóttir, flugfreyja 19.Ólafía Guðrún Lóa Bragadóttir, tollvörður
20.Berglind Þorsteinsdóttir, tollvörður 20.Oddný J. B. Mattadóttir, húsmóðir
21.Baldur Rafn Sigurðsson, sóknarprestur 21.Ingvi Þór Hákonarson, slökkviliðs- og sjúkraflutningamaður
22.Elín Rós Björnsdóttir, bæjarfulltrúi, flugfreyja og jógakennari 22.Kristinn Þór Jakobsson, bæjarfulltrúi og viðskiptafræðingur
D-listi Sjálfstæðisflokks M-listi Miðflokksins
1. Margrét Ólöf A. Sanders, ráðgjafi 1. Margrét Þórarinsdóttir, félagsráðgjafi og flugfreyja
2. Baldur Þórir Guðmundsson, bæjarfulltrúi 2. Gunnar Felix Rúnarsson, verslunarmaður
3. Anna Sigríður Jóhannesdóttir, rekstrar- og mannauðsstjóri 3. Linda María Guðmundsdóttir, fríhafnarstarfsmaður og fjölmiðlafræðinemi
4. Ríkharður Ibsensson, framkvæmdastjóri 4. Davíð Brár Unnarsson, flugmaður
5. Andri Örn Víðisson, kerfisfræðingur 5. Sigurjón Hafsteinsson, slökkviliðs- og sjúkraflutningamaður
6. Hanna Björg Konráðsdóttir, lögfræðingur 6. Úlfar Guðmundsson, héraðsdómslögmaður
7. Ísak Ernir Kristinsson, háskólanemi 7. Annel Jón Þorkelsson, aðalvarðstjóri
8. Þuríður Berglind Ægisdóttir, stjórnmálafræðingur 8. Karen Guðmundsdóttir, flugvirkjanemi
9. Sigrún Inga Ævarsdóttir, verkefnastjóri 9. Jón Már Sverrisson, vélfræðingur og rafvirki
10.Brynjar Freyr Garðarsson, háskólanemi 10.Gunnar Andri Sigtryggsson, húsasmiður
11.Jónína Sigríður Birgisdóttir, ljósmóðir 11.Signý Ósk Marinósdóttir, þjónustufulltrúi
12.Kristján Rafn Guðnason, yfirverkstjóri 12.Hinrik Sigurðsson, fv.verkstjóri
13.Barbara Maria Sawka, sjúkaliði 13.Íris Björk Rúnarsdóttir, flugfreyja og ferðamálafræðingur
14.Sigurður Mar Stefánsson, bókari 14.Ragnar Kristbjörn Hallsson, leigubifreiðastjóri
15.Anna Steinunn Jónasdóttir, stjórnmálafræðingur 15.Ásdís Svala Pálsdóttir, starfsmaður flugafgreiðslu
16.Grétar Ingólfur Guðlaugsson, verkefnastjóri og byggingafræðingur 16.Bergþóra Káradóttir, starfsmaður Reykjanesbæjar
17.Birgitta Rún Birgisdóttir, flugfreyja 17.Fríða Björk Ólafsdóttir, þjónustustjóri
18.Páll Orri Pálsson, framhaldsskólanemi 18.Inga Björk Hólmsteinsdóttir, eldri borgari
19.Karólína Júlíusdóttir, viðskiptamenntun 19.Helga Auðunsdóttir, geislafræðingur og flugfreyja
20.Albert L. Albertsson, hugmyndasmiður 20.Patryk Emanuel Jurczak, gæðastjóri
21.Böðvar Jónsson, viðskiptafræðingur og bæjarfulltrúi 21.Hrafnhildur Gróa Atladóttir, húsmóðir
22.Árni Sigfússon, bæjarfulltrúi og fv.bæjarstjóri 22.Gunnólfur Árnason, pípulagningameistari
P-listi Pírata S-listi Samfylkingarinnar og óháðra
1. Þórólfur Júlían Dagsson, sjómaður 1. Friðjón Einarsson, bæjarfulltrúi
2. Hrafnkell Brimar Hallmundssson, fornleifa- og tölvunarfræðingur 2. Guðný Birna Guðmundsdóttir, hjúkrunarfræðingur og bæjarfulltrúi
3. Margrét Sigrún Þórólfsdóttir, grunn- og leikskólakennari 3. Styrmir Gauti Fjeldsted, B.Sc. í rekstrarverkfræði
4. Guðmundur Arnar Guðmundsson, sagnfræðingur 4. Eydís Hentze Pétursdóttir, meistaranemi
5. Jón Páll Garðarsson, framkvæmdastjóri 5. Guðrún Ösp Theodórsdóttir, hjúkrunarfræðingur
6. Vánía Kristín Lopes, félagsliði 6. Sigurrós Antonsdóttir, hársnyrtimeistari og sjálfstæður atvinnurekandi
7. Sædís Anna Jónsdóttir, lagerstarfsmaður 7. Jón Haukur Hafsteinsson, forstöðumaður
8. Kolbrún Heiða Valbergsdóttir, sérfræðingur í upplýsingatækni 8. Jóhanna Björk Sigurbjörnsdóttir, verkefnastjóri og nemi
9. Albert Svan Sigurðsson, umhverfislandfræðingur 9. Elfa Hrund Guttormsdóttir, félagsráðgjafi
10.Dagný Halla Ágústsdóttir, nemi og tónlistarkona 10.Valur Ármann Gunnarsson, leigubifreiðastjóri
11.Sigurrós Hrefna Skúladóttir, leiðbeinandi 11.Íris Ósk Ólafsdóttir, rekstrarhagfræðingur
12.Róbert Arnar Bjarnason, nemi 12.Sindri Stefánsson, hjúkrunrafræðinemi
13.Hólmfríður Bjarnadótir, ellilífeyrisþegi 13.Hulda Björk Stefánsdóttir, leikskólastjóri
14.Ólafur Ingi Brandsson, öryrki 14.Simon Cramer Larsen, framhaldsskólakennari
15.Jón Magnússon, form.Samtaka vistheimilisbarna 15.Hjörtur Magnús Guðbjartsson, sérfræðingur
16.Katrín Lilja Hraunfjörð, leikskólakennari og aðstoðarskólastjóri 16.Jurgita Milleriene, grunnskólakennari
17.Thomas Damien Albertsson, nemi 17.Þórdís Elín Kristinsdóttir, félagsráðgjafi
18.Hallmundur Einar Kristinsson, ellilífeyrisþegi 18.Bjarni Stefánsson, málarameistari
19.Ágúst Einar Ágústsson, nemi 19.Kristjana E. Guðlaugsdóttir, viðskiptafræðingur
20.Ari Páll Ásmundsson, öryrki 20.Vilhjálmur Skarphéðinsson, eldri borgari
21.Bjarki Freyr Ómarsson, öryggisvörður 21.Hrafnhildur Gunnarsdóttir, eldri borgari
22.Jóhann Halldórsson, vélstjóri 22.Ingvar Hallgrímsson, rafvirkjameistari
V-listi Vinstrihreyfingarinnar græns framboðs Y-listi Beinnar leiðar
1. Dagný Alda Steinsdóttir, innanhúsarkitekt 1. Guðbrandur Einarsson, forseti bæjarstjórnar
2. Áslaug Bára Loftsdóttir, verkefnastjóri 2. Kolbrún Jóna Pétursdóttir, bæjarfulltrúi og lögfræðingur
3. Þórarinn Björn Steinsson, yfirverkstjóri 3. Valgerður Björk Pálsdótir, alþjóðastjórnmálafræðingur
4. Ragnhildur L. Guðmundsdóttir, kennari og námsráðgjafi 4. Birgir Már Bragason, málari
5. Karl Brooke Hermann Gunnarsson, tæknifræðinemi 5. Helga María Finnbjörnsdóttir, viðskiptafræðingur og kennari
6. Linda Björk Kvaran, sérfræðingur 6. Kristján Jóhannsson, leigubílstjóri og leiðsögumaður
7. Fannar Steinn Steinsson, öryrki 7. Halldór Rósmundur Guðjónsson, lögfræðingur
8. Oddný Svava Steinarsdóttir, nemi 8. Lovísa N. Hafsteinsdóttir, námsráðgjafi
9. Þorvarður Brynjólfsson, læknir 9. Ríta Kristín Haraldsdóttir Brigge, nemi
10.Júlíus Sævar Júlíusson, félagsliði 10.Kristín Gyða Njálsdóttir, tryggingaráðgjafi
11.Gunnhildur Þórðardóttir, myndlistarmaður 11.Katarzyna Þóra Matysek, kennari
12.Gunnar Marel Eggertsson, skipasmíðameistari 12.Davíð Örn Óskarsson, verkefnastjóri
13.Eyrún Sif Rögnvaldsdóttir, þjónustufulltrúi 13.Hrafn Ásgeirsson, lögregluþjónn
14.Guðbjörg Skjaldardóttir, sérfræðingur 14.Sólmundur Friðriksson, kennari
15.Sigurður Guðjón Sigurðsson, verkefnastjóri 15.Hannes Friðriksson, arkitekt
16.Ægir Sigurðsson, jarðfræðingur 16.Una María Unnarsdóttir, flugfreyja og nemi
17.Þórunn Friðriksdóttir, félagsfræðingur og kennari 17.Baldvin Lárus Sigurbjartsson, verkefnastjóri
18.Hólmar Tryggvason, húsasmíðameistari 18.Freydís Kneif Kolbeinsdóttir, grunnskólakennari
19.Ragnar Þór Ágústsson, kennari á eftirlaunum 19.Tóbías Rúnar Brynleifsson, fv.sölumaður
20.Agnar Sigurbjörnsson, verkamaður 20.Margrét Soffía Björnsdóttir, myndlistarmaður
21.Gunnar Sigurbjörn Auðunsson, verkamaður og bóndi 21.Einar Magnússon, tannlæknir
22.Hulda Björk Þorkelsdóttir, verkefnastjóri

Prófkjör

Píratar
1. Þórólfur Júlían Dagsson
2. Hrafnkell Brimar Hallmundsson
3. Margrét Sigrún Þórólfsdóttir
4. Guðmundur Arnar Guðmundsson
5. Jón Páll Garðarsson

 

 

 

 

 

Auglýsingar
%d bloggurum líkar þetta: